Mabuɗin dongwajin kan-sitekumadubawana cikin gida furniture
1. Girma, nauyi, da duba launi (bisa ga buƙatun kwangila da toshe ƙayyadaddun bayanai, da kuma kwatanta samfurori).
2. Matsayi na tsaye da gwajin tasiri (bisa ga buƙatun akan rahoton gwajin).
3. Don gwajin santsi, tabbatar da cewa duk ƙafafu huɗu suna kan jirgin sama ɗaya bayan shigarwa.
4. Gwajin taro: Bayan taro, duba dacewa da kowane bangare kuma tabbatar da cewa gibin ba su da yawa ko karkace; Akwai matsaloli tare da rashin iya haɗuwa ko wuyar haɗuwa.
5. Sauke gwajin.
6. Gwada danshi na ɓangaren katako.
7. Gwajin gangara(samfurin ba zai iya jujjuya kan gangara 10 ° ba)
8. Idan akwai nau'i-nau'i a saman, ratsi da alamu a saman ya kamata su kasance daidai, a tsakiya, da kuma daidaitacce. Ya kamata a daidaita ratsi iri ɗaya a cikin sassa daban-daban, kuma ya kamata a daidaita bayyanar gaba ɗaya.
9. Idan akwai sassan katako tare da ramuka, gefuna na ramukan ya kamata a bi da su kuma kada a sami burbushi mai yawa, in ba haka ba zai iya cutar da mai aiki a lokacin shigarwa.
10. Duba saman ɓangaren katako, musamman kula da ingancin fenti.
11. Idan akwai kusoshi na jan karfe da sauran kayan haɗi akan samfurin, yakamata a bincika adadin kumaidan aka kwatanta dasamfurin sa hannu. Bugu da ƙari, matsayi ya kamata ya zama madaidaici, tazarar ya kamata ya kasance daidai, kuma shigarwa ya kamata ya kasance mai ƙarfi kuma ba za a iya cire shi cikin sauƙi ba.
12. Ƙwararren samfurin kada ya bambanta da mahimmanci daga samfurin. Idan akwai bazara, ya kamata a kwatanta kauri da samfurin.
13. Akwai jerin kayan haɗi a kan littafin taro, wanda ya kamata a kwatanta da ainihin. Ya kamata yawa da ƙayyadaddun bayanai su kasance daidai, musamman idan akwai lambobi akan sa, yakamata a daidaita su a fili.
14. Idan akwai zane-zane da matakai a cikin littafin, duba idan abun ciki daidai ne.
15. Bincika gefuna da sasanninta na samfurin don tabbatar da cewa babu alamun wrinkles ko lahani mara kyau, kuma gaba ɗaya, kada a sami wani bambanci mai mahimmanci daga samfurin da aka sanya hannu.
16. Idan akwai sassa na ƙarfe akan samfurin, bincika maki masu kaifi da gefuna.
17. Dubawamarufi halin da ake ciki. Idan kowane na'ura yana da marufi daban, yana buƙatar gyarawa sosai a cikin akwatin.
18. Thesassan waldaya kamata a duba a hankali, kuma wuraren walda ya kamata a goge ba tare da kaifi ko wuce gona da iri na walda ba. Ya kamata saman ya zama lebur da kyau.
Hotunan gwajin rukunin yanar gizo

Gwaji mai ban tsoro

Gwajin karkatarwa

Gwajin Load A tsaye

Gwajin Tasiri

Gwajin Tasiri

Duban Abubuwan Danshi
Hotunan lahani na kowa

Wrinkle a saman

Wrinkle a saman

Wrinkle a saman

PU ya lalace

Alamar gogewa akan ƙafar katako

Talakawa dinki

PU ya lalace

The dunƙule matalauta gyarawa

Gilashin zik din

Alamar haɗe a kan sandar

Kafar katako ta lalace

A stapple matalauta gyarawa

Mara kyau waldi, wasu kaifi maki a kan walda yankin

Mara kyau waldi, wasu kaifi maki a kan walda yankin

Rashin wutar lantarki

Rashin wutar lantarki

Rashin wutar lantarki

Rashin wutar lantarki
Lokacin aikawa: Agusta-14-2023