ya tuno abubuwan da aka yi na tuno kayayyakin masaku a manyan kasuwanni a (1)

A cikin watan Agustan 2022, an tuna da jimillar shari'o'i 7 na kayayyakin masaka a Amurka, Kanada, Ostiraliya da Tarayyar Turai, wadanda shari'o'in 4 ke da alaka da China. Abubuwan da aka tuna sun ƙunshi batutuwan tsaro kamar ƙananan kayan tufafin yara, zanen tufafi da kuma sinadarai masu haɗari.

1,Crigar kaji

shedar (1)

Kwanan Tuna: 20220805Dalilin Tunawa: Raunin da Keɓance Dokoki: Gabaɗaya Jagorancin Tsaron Samfur da EN 14682 Ƙasar Asalin: Ƙasar da ba a sani ba: Belgium tana haifar da rauni ko shaƙewa. Wannan samfurin bai dace da buƙatun Gabaɗaya Jagorancin Kariyar Samfur da EN 14682 ba.

2、 Yara sweatshirt

shedar (2)

Lokacin Tunawa: 20220818Dalilin Tunawa: Rikicin Ka'idoji: Ƙasar Asalin CPSC: Ƙasar Asalin Portugal: Ƙasar Asalin Amurka: Ƙirar da ke kan wannan hula na iya kama yara a cikin motsi da kuma haifar da shaƙewa.

3,Pjamas na yara

shedar (3)

Lokacin Tunawa: 20220826 Tuna Dalili: Haɓaka Haɓaka: Gabaɗaya Jagorancin Tsaron Samfura Ƙasar Asalin: Ƙasar ƙaddamarwa: Indiya ta ƙaddamar: Ireland Sannan ta shake, yana haifar da shaƙewa. Wannan samfurin baya bin umarnin Gabaɗayan Amintaccen samfur.

4,Wando na yara

shedar (4)

Lokacin Tuna: 20220826 Tuna Dalili: Rashin Rauni na Dokoki: Gabaɗaya Umarnin Tsaron Samfur da EN 14682 Ƙasar Asalin: Ƙasar Sinawa: Belgium Wannan samfurin bai cika buƙatun Babban Jagoran Tsaron Samfur da EN 14682 ba.

5、 Wando na yara

shedar (5)

Lokacin Tuna: 20220826 Tuna Dalili: Rashin Rauni na Dokoki: Gabaɗaya Umarnin Tsaron Samfur da EN 14682 Ƙasar Asalin: Ƙasar Sinawa: Belgium Wannan samfurin bai cika buƙatun Babban Jagoran Tsaron Samfur da EN 14682 ba.

6、 Yara sweatshirt

shedar (6)

Lokacin Tuna: 20220826Dalilin Tunawa: Rikici Cin Hanci da Dokoki: Gabaɗaya Umarnin Tsaron Samfura da EN 14682 Ƙasar Asalin: Ƙasar Sinawa: Romania Le. Wannan samfurin bai dace da buƙatun Gabaɗaya Jagorancin Kariyar Samfur da EN 14682 ba.

7, Belt

shedar (7)

Lokacin Tunawa: 20220826 Tuna Dalili: Hexavalent Chromium Keɓan Dokoki: ISAR Ƙasar Asalin: Kasar Sin Mai Gabatar da Ƙasa: Jamus Hexavalent chromium na iya haifar da rashin lafiyan halayen kuma wannan samfurin bai dace ba.

shekaru 5 (8)


Lokacin aikawa: Oktoba-17-2022

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.