Target ya yarda da rahoton binciken SMETA 4P wanda ƙungiyar tantancewar memba ta APSCA ta bayar

Target zai karɓi rahoton binciken SMETA 4P wanda ƙungiyar tantance mambobi ta APSCA ta bayar
Bayanin mai zuwa don tunani ne kawai:
An fara daga Mayu 1, 2022, Sashen Binciken Target zai karɓi rahoton binciken SMETA-4 Pillar wanda ƙungiyar tantance cikakken memba ta APSCA ta bayar.

MM1
Keyword 1: Ingantacciyar lokaci

Fara daga Mayu 1, 2022,
Sashen Binciken Maƙasudi zai karɓi rahoton binciken SMETA-4 Pillar wanda ƙungiyar tantance cikakken memba ta APSCA ta bayar.
MM2

Mahimman kalmomi 2: APSCA

APSCA: Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru
APSCA: Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Masu Auditors
MM3

Mabuɗin 3: Kamfanin APSCA Jami'in Memba

Cikakkun Mambobin APSCA:
Cikakken bayani yana ƙarƙashin gidan yanar gizon https://www.theapsca.org/apsca-member-firms/
Ana nuna wasu sunayen kamfanoni na hukuma a ƙasa (don tunani kawai):\1 3 2
Sedex Member Ethical Trade Audit (SMETA) hanya ce ta tantancewa da membobin Sedex suka kirkira

2. Sedex shine sunan kungiyar
Musanya Bayanan Da'a na Supplier (Sedex) ƙungiya ce mai zaman kanta mai zaman kanta wacce kamfanonin membobinta suka himmatu wajen jagorantar masu siye da masu siyarwa don haɓaka aikin sarƙoƙin samar da kayayyaki ta duniya ta hanyar ayyukan kasuwanci masu da'a. Don haɓaka haɗin kai na daidaitattun ƙididdigar zamantakewa da ayyukan sa ido, ƙungiyar dillalai ta kafa ƙungiyar Sedex a cikin 2001.
 
Sedex yana nufin rage matsin lamba akan masu samar da kayayyaki don gudanar da bincike da haɓaka ci gaba da haɓaka sarkar samar da kayayyaki ta hanyar raba rahotannin tantancewa.
4
4 Pillars guda hudu ne ke haɗa da: Hakokin Ma'aikata, Kiwan lafiya da aminci, Muhalli da Ka'idojin kasuwanci;
"2 Pillar" yana nufin kayayyaki guda biyu, yawanci sun haɗa da: matakan aiki, lafiya da aminci.

5
6


Lokacin aikawa: Afrilu-03-2023

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.