Nau'o'i da abubuwan gwaji na kayan aikin hardware

Hardware yana nufin kayan aikin da ake yin su ta hanyar sarrafawa da jefa karafa irin su zinariya, azurfa, jan karfe, ƙarfe, tin, da sauransu, waɗanda ake amfani da su don gyara abubuwa, sarrafa abubuwa, ƙawata da sauransu.

AS (1)

Nau'in:

1. Kulle aji

Makullan ƙofa na waje, makullai na riko, makullin aljihun tebur, makullin ƙofar ƙwallon ƙwallon ƙafa, makullan nunin gilashi, makullai na lantarki, makullin sarƙoƙi, makullin hana sata, makullan banɗaki, makullai, makullin lamba, jikin kulle, da muryoyin kullewa.

2. Nau'in hannu

Hannun aljihun aljihu, hannayen kofar majalisar, da hanun kofar gilashi.

3.Hardware don kofofi da tagogi

AS (2)

Hinges: hinges na gilashi, ƙuƙwalwar kusurwa, ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa (tagulla, karfe), ƙuƙwalwar bututu; Hinge; Waƙa: waƙar aljihun tebur, waƙar kofa mai zamewa, dabaran dakatarwa, guraben gilashi; Saka (haske da duhu); tsotsa kofa; Tsotsar ƙasa; Ruwan ƙasa; Hoton kofa; Kofa kusa; fil fil; Madubin ƙofar; Anti sata ƙulla dakatarwa; matsi tube (tagulla, aluminum, PVC); Taɓa beads, Magnetic touch beads.

4. Kayan kayan ado na gida

Tafukan duniya, kafafun majalisar ministoci, hancin kofa, magudanar iska, gwangwani bakin karfe, kwandon dakatar da karfe, matosai, sandunan labule (jan karfe, itace), zoben dakatarwa na sandar labule (filastik, karfe), filayen rufewa, rataye masu ɗagawa, ƙugiya na tufafi, masu ratayewa.

5. Kayan aikin famfo

AS (3)

Aluminum roba bututu, uku-hanyar bututu, threaded gwiwar hannu, leak hujja bawul, ball bawul, takwas bawul bawul, madaidaiciya bawul, talakawa magudanar kasa, wanki takamaiman bene magudana, da danyen tef.

6. Kayan kayan ado na gine-gine

Galvanized baƙin ƙarfe bututu, bakin karfe bututu, roba fadada bututu, rivets, siminti kusoshi, talla kusoshi, madubi kusoshi, fadada kusoshi, kai tapping sukurori, gilashi brackets, gilashin shirye-shiryen bidiyo, rufi tef, aluminum gami tsani, da samfurin goyon bayan.

7. Ajin kayan aiki

Hacksaw, na'urar gani ta hannu, filasha, sukudireba, ma'aunin tef, filla, filayen hanci mai nuni, filawar hanci diagonal, bindigar manne gilashin, drill bit>miƙen rike Fried Dough Twists drill bit, lu'u lu'u-lu'u, rawar guduma na lantarki, rami mai buɗewa.

8. Kayan aikin wanka

AS (4)

Faucet ɗin kwandon shara, injin wanki, famfon jinkiri, kan shawa, mariƙin sabulu, sabulun malam buɗe ido, mariƙin kofi ɗaya, kofi ɗaya, mariƙin kofi biyu, kofi biyu, mariƙin kyallen, mariƙin goge goge bayan gida, goga bayan gida, tawul ɗin sanda ɗaya, tawul biyu Tawul ɗin tawul ɗin sanda, shiryayye mai layi ɗaya, shiryayye mai yawa, tawul, madubi mai kyau, madubi mai rataye, mai ba da sabulu, busar hannu.

9. Kayan girki da kayan aikin gida

Kitchen cabinet kwando, kitchen cabinet abin wuya, nutse, nutse famfo, wanki, kewayon kaho, iskar gas kuka, tanda, ruwa hita, bututun, gas na halitta, liquefaction tank, gas dumama kuka, tasa, disinfection majalisar, gidan wanka hita, shaye fan, ruwa mai tsarkakewa, busar da fata, na'ura mai saura abinci, injin dafa abinci, na'urar busar hannu, firiji.

Gwaji abubuwa:

Duban bayyanar: lahani, scratches, pores, dents, burrs, kaifi gefuna, da sauran lahani.

Binciken sashi: Performance gwajin carbon karfe, zinc gami, aluminum gami, bakin karfe, filastik, da sauran kayan.

Gwajin juriya na lalata: Gwajin feshin gishiri mai tsaka-tsaki don sutura, gwajin feshin gishiri na acetic acid, gwajin saurin feshi na jan karfe, da gwajin lalata lalatawar manna.

Gwajin aikin yanayi: Fitilar xenon ta wucin gadi ta hanzarta gwajin yanayi.

Ma'auni na kauri da kuma ƙaddarar mannewa.

Abubuwan gwajin sassan ƙarfe:

Binciken haɗe-haɗe, gwajin kayan abu, gwajin feshin gishiri, gwajin gazawa, gwajin ƙarfe, gwajin ƙarfi, gwaji mara lalacewa, zaren tafi/no tafi ma'auni, roughness, nau'ikan tsayi daban-daban, taurin, gwajin sake fushi, gwajin tensile, anchoring a tsaye, garanti kaya, daban-daban tasiri karfin juyi, kulle yi, karfin juyi coefficient, tightening axial karfi, gogayya coefficient, anti zamewa coefficient, screwability gwajin, gasket elasticity, tauri, hydrogen embrittlement gwajin, flattening, fadada, rami fadada gwajin, lankwasawa, karfi gwajin, pendulum tasiri, matsa lamba gwajin, gajiya gwajin, gishiri fesa gwajin, danniya shakatawa, high-zazzabi creep, danniya jimiri gwajin, da dai sauransu.


Lokacin aikawa: Afrilu-09-2024

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.