Ƙungiyar Kwastam ta CU-TR (EAC) - Takaddar Rasha da CIS

Gabatarwa zuwa Takaddar Kwastam ta CU-TR

Ƙungiyar Kwastam, Rasha Таможенный союз (TC), ta dogara ne akan yarjejeniyar da Rasha, Belarus da Kazakhstan suka sanya hannu a ranar 18 ga Oktoba, 2010 "Jagora da dokoki na gama gari game da ƙayyadaddun fasaha na Jamhuriyar Kazakhstan, Jamhuriyar Belarus da Rasha. Federation", Kwamitin Kwastam na Kwastam ya himmatu wajen tsara ka'idoji iri ɗaya da buƙatu don tabbatar da amincin samfura. Takaddun shaida ɗaya na gama gari ga ƙasashe da yawa, don haka samar da takaddun shaida na CU-TR na Ƙungiyar Kwastam ta Rasha-Belarus-Kazakhstan. Alamar haɗin kai ita ce EAC, kuma ana kiranta takardar shedar EAC. A halin yanzu, Armeniya da Kyrgyzstan suma sun shiga cikin Hukumar Kwastam don aiwatar da takaddun shaida na CU-TR daidai. Rashanci: сертификат/декларация по техническому регламенту Таможенного союза Turanci: ƙa'idodin fasaha na takaddun shaida na Kwastam / sanarwar dacewa. Duk samfuran da ke cikin iyakokin takaddun shaida na Ƙungiyar Kwastam sun shiga kasuwar Ƙungiyar Kwastam kuma an tilasta su neman takardar shaidar CU-TR. Takaddun shaida na CU-TR ta maye gurbin takaddun shaida na GOST na asali.

samfur 02

Nau'in takaddun shaida na Ƙungiyar Kwastam CU-TR

Za a iya raba takardar shaidar CU-TR zuwa nau'ikan takaddun shaida guda biyu bisa ga yanayin samfurin, takardar shaidar CU-TR da CU-TR sanarwar daidaituwa: 1. Takaddar CU-TR: Takaddun shaida na daidaituwa da aka bayar ta takaddun shaida. Hukumar Kwastam ta tabbatar da rajista kuma ta yi rajista. Gabaɗaya don samfuran da ke da buƙatun aminci mafi girma, yana iya haɗawa da binciken masana'anta ko buƙatun isar da samfur. 2. CU-TR Bayanin Daidaitawa: Dangane da sa hannu na ƙungiyar ba da takardar shaida ta kwastam, mai nema ya ba da sanarwar yarda da samfuransa. Gabaɗaya, don samfuran da ke da ƙananan buƙatun aminci, kamfanoni kawai masu rijista a Rasha, Belarus da Kazakhstan za a iya amfani da su azaman masu lasisi. (Katin Wo zai iya ba da wakilin Rasha)

CU-TR Takaddun shaida Lokacin ingancin aiki

Takaddun shaida guda ɗaya: wanda ya dace da kwangilar oda guda ɗaya, za a ba da kwangilar samar da kwangilar da aka sanya hannu tare da ƙasashen CIS, kuma za a sanya hannu kan takardar shaidar da jigilar kaya bisa ga adadin da aka amince a cikin kwangilar. 1-shekara, shekaru uku, 5-shekara takardar shaidar: za a iya fitar dashi sau da yawa a cikin ingancin lokacin.

CU-TR Tsarin Takaddun shaida

1. Cika fom ɗin aikace-aikacen, tabbatar da sunan samfurin, samfurin, lambar kwastan, da dai sauransu; 2. Tabbatar da nau'in takaddun shaida bisa ga bayanin samfurin da lambar kwastan; 3. Shirya bayanan fasaha, rubuta tushen aminci, fasfo na fasaha, da dai sauransu; 4. Shirya gwajin gwaji ko ma'aikata Audit (idan ya cancanta); 5. Hukumar mika bayanai; 6. Taimakawa hukumar gyarawa don magance matsalolin; 7. Ba da daftarin takarda don taimakawa abokin ciniki don tabbatarwa; 8. Bayan tabbatarwa, ba da takardar shaidar asali; 9. Manna tambarin EAC akan samfurin, Kwafin takardar shedar kwastam.

EAC Logo hoton vector

Dangane da launin bangon farantin suna, zaku iya zaɓar ko alamar baƙar fata ce ko fari. Girman alamar ya dogara da ƙayyadaddun masana'anta, kuma girman asali bai wuce 5mm ba.

samfur 01

Dokokin don Takaddar CU-TR

Dangane da buƙatun takaddun shaida na CU-TR na Ƙungiyar Kwastam, samfuran daban-daban suna ƙarƙashin ƙimar daidaito bisa ga buƙatun tsari. Lokacin da samfur ya bi umarni da yawa a lokaci guda, yana buƙatar saduwa da duk umarnin don samun takardar shaidar daidaito.

Lambar tsari Dokokin Fasaha na Kungiyar Kwastam Abubuwan Da Aka Aiwatar da su Kwanan wata mai tasiri
ТР ТС 001/2011 О безопасности пелезнодорожного подвижного Railway rolling stock 2014.08.01
ТР ТС 002/2011 О безопасности высокоскоростного Harkokin sufurin jirgin ƙasa mai sauri 2014.08.01
ТР ТС 003/2011 О безопасности инфраструктуры Hanyoyin sufurin jirgin ƙasa mai sauri 2014.08.01
ТР ТС 004/2011 О безопасности низковольтного Ƙananan ƙarfin lantarki 2013.02.15
ТР ТС 005/2011 О безопасности упаковки Kayan marufi 2012.07.10
ТР ТС 006/2011 О безопасности пиротехнических изделий Masu harbin wuta 2012.02.15
ТР ТС 007/2011 О безопасности продукции, предназначенной для детей и подростков Kayayyakin yara 2012.07.01
ТР ТС 008/2011 безопасности игрушек Kayan wasan yara 2012.07.01
ТР ТС 009/2011 О безопасности парфюмерно-косметической продукции Kayan shafawa 2012.07.01
ТР ТС 010/2011 О безопасности машин и оборудования Kayan aiki 2013.02.15
ТР ТС 011/2011 Безопасность лифтов Elevators 2013.04.18
ТР ТС 012/2011 О безопасности оборудования для работы Abubuwan da ke hana fashewa 2013.02.15
ТР ТС 013/2011 О требованиях к автомобильному. двигателей и мазуту Motoci da man jiragen sama da mai nauyi 2012.12.31
ТР ТС 014/2011 Безопасность автомобильных дорог Hanyar mota 2015.02.15
ТР ТС 015/2011 О безопасности зерна hatsi 2013.07.01
ТР ТС 016/2011 О безопасности аппаратов, работающих на газообразном топливе Kayan aiki ta amfani da man gas 2013.02.15
ТР ТС 017/2011 О безопасности продукции легкой промышлености Haske masana'antu kayayyakin 2012.07.01
ТР ТС 018/2011 О безопасности колесных траспортныh Abin hawan keke 2015.01.01
ТР ТС 019/2011 О безопасности средств индивидуальной защиты Kayan Kariyar Keɓaɓɓen 2012.06.01
ТР ТС 020/2011 Эlektromagnytnaya Daidaitawar Electromagnetic 2013.02.15
ТР ТС 021/2011 О безопасности пищевой продукции Abinci 2013.07.01
ТР ТС 022/2011 Пищевая продукция в части ее маркировки Abinci da alamominsa 2013.07.01
ТР ТС 023/2011 Технический регламент на соковую продукцию из фруктов и овощей Ruwan 'ya'yan itace da kayan lambu 2013.07.01
ТР ТС 024/2011 Технический регламент на масложировую продукцию Kayayyakin mai 2013.07.01
ТР ТС 025/2011 О безопасности мебельной продукции Kayan daki 2014.07.01
ТР ТС 026/2011 О безопасности маломерных судов Jirgin ruwa na nishaɗi 2014.02.01
ТР ТС 027/2011 О безопасности отдельных видов диетического профилактического питания Abinci na musamman 2013.07.01
ТР ТС 028/2011 О безопасности взрывчатых веществ и изделий на их основе Abubuwan fashewa da samfuran da ke da alaƙa 2014.07.01
ТР ТС 029/2011 Требования безопасности пищевых добавок, ароматизаторов. Additives abinci, dadin dandano da sarrafa kayan taimako 2013.07.01
ТР ТС 030/2011 О требованиях к смазочным материалам, маслам Man shafawa, Mai da Ruwa na Musamman 2014.03.01
ТР ТС 031/2011 О безопасности сельскохозяйственыh Taraktocin Noma da Gandun Daji da Tirela 2015.02.15
ТР ТС 032/2013 О безопасности оборудования, работающего под избыточным давлением Kayan aiki matsa lamba 2014.02.01
ТР ТС 033/2013 О безопасности молока и молочной продукции Madara da kayayyakin kiwo 2014.05.01
ТР ТС 034/2013 О безопасности мяса и мясной продукции Kayan nama 2014.05.01

Wasu lokuta abokin ciniki

samfur 03

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.