TP TC 017 (Takaddar Samfuran Masana'antu Haske)

TP TC 017 shine ka'idodin Tarayyar Rasha don samfuran masana'antu masu haske, wanda kuma aka sani da TRCU 017. Yana da ka'idodin takaddun shaida na CU-TR na wajibi ga Rasha, Belarus, Kazakhstan da sauran ƙasashen ƙungiyar kwastan. Tambarin ita ce EAC, kuma ana kiranta EAC Certification. Disamba 9, 2011 Resolution No. 876 TP TC 017/2011 "A kan amincin kayayyakin masana'antu haske" Tsarin fasaha na Hukumar Kwastam ya fara aiki a ranar 1 ga Yuli, 2012. TP TC 017/2011 "A kan Tsaron Hasken Masana'antu Kayayyakin” Dokokin Fasaha na Ƙungiyar Kwastam haɗin gwiwa ne na bita Rasha-Belarus-Kazakhstan Alliance. Wannan ƙa'idar ta tanadi ƙa'idodin aminci na bai ɗaya don samfuran masana'antu masu haske a cikin ƙungiyar kwastan, kuma ana iya amfani da takardar shaidar da ta dace da wannan ƙa'idar fasaha don izinin kwastam, siyarwa da amfani da samfur a cikin ƙasar ƙungiyar kwastan.

Iyakar aikace-aikace na TP TC 017 Takaddun Shaida

- Kayan kayan masarufi; – dinki da sakan tufafi; - Rubutun da injin ke samarwa kamar kafet; - Tufafin fata, tufafin yadi; - M ji, lafiya ji, da kuma wadanda ba saka yadudduka; - Takalma; - Jawo da samfuran Jawo; - Kayan fata da fata; - fata na wucin gadi, da dai sauransu.

TP TC 017 baya amfani da kewayon samfur

- samfuran hannu na biyu; - Samfuran da aka yi bisa ga bukatun mutum; - Abubuwan kariya na sirri da kayan aiki - Samfura don yara da matasa - Kayan kariya don marufi, jakunkuna da aka saka; - Kayan aiki da labarai don amfani da fasaha; - Abubuwan tunawa - Kayayyakin wasanni don 'yan wasa - samfuran yin wigs (wigs, gemu na karya, gemu, da sauransu)
Wanda ke riƙe da takardar shaidar wannan umarnin dole ne ya zama kamfani mai rijista a Belarus da Kazakhstan. Nau'o'in takaddun shaida sune: CU-TR Bayanin Daidaitawa da CU-TR Certificate of Conformity.

Girman tambarin EAC

Don samfuran masana'antu masu haske waɗanda suka wuce CU-TR Sanarwa na Daidaitawa ko Takaddar Takaddar CU-TR, marufi na waje yana buƙatar alama tare da alamar EAC. Ka'idojin samarwa sune kamar haka:

1. Dangane da launi na asalin sunan, zaɓi ko alamar baƙar fata ce ko fari (kamar yadda yake sama);

2. Alamar ta ƙunshi haruffa uku "E", "A" da "C". Tsawo da faɗin haruffan guda uku iri ɗaya ne. Girman alama na monogram shima iri ɗaya ne (a ƙasa);

3. Girman lakabin ya dogara da ƙayyadaddun masana'anta. Girman asali bai zama ƙasa da 5mm ba. Girma da launi na lakabin an ƙaddara ta girman girman sunan da launi na sunan.

samfur 01

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.