EAC na Tarayyar Rasha

  • EAEU 037 (Takaddar ROHS ta Tarayyar Rasha)

    EAEU 037 shine tsarin ROHS na Rasha, ƙuduri na Oktoba 18, 2016, ya ƙayyade aiwatar da "Ƙuntatawar amfani da abubuwa masu haɗari a cikin samfuran lantarki da samfuran lantarki na rediyo" TR EAEU 037/2016, wannan ƙa'idar fasaha daga Maris 1, 2020 kashe...
    Kara karantawa
  • EAC MDR (Takaddar Na'urar Likita)

    Daga 1 ga Janairu, 2022, duk sabbin na'urorin likitanci da ke shiga cikin ƙasashen Tarayyar Tattalin Arziƙi kamar Rasha, Belarus, Kazakhstan, Armeniya, Kyrgyzstan, da sauransu dole ne a yi rajista bisa ga ka'idojin EAC MDR na ƙungiyar. Sannan karbi aikace-aikacen takardar shedar rajistar na'urar lafiya...
    Kara karantawa
  • Ƙungiyar Kwastam ta CU-TR (EAC) - Takaddar Rasha da CIS

    Gabatarwa ga Ƙungiyar Kwastam ta CU-TR Takaddun shaida Ƙungiyar Kwastam, Rasha Таможенный союз (TC), ta dogara ne akan yarjejeniyar da Rasha, Belarus da Kazakhstan suka sanya hannu a ranar 18 ga Oktoba, 2010 "Jagora da ƙa'idodi na yau da kullum game da ƙayyadaddun fasaha na Jamhuriyar Kazakhstan. , Repu...
    Kara karantawa
  • Belarus GOST-B takardar shaida - Rasha da kuma CIS takardar shaida

    Jamhuriyar Belarus (RB) Certificate of Conformity, kuma aka sani da: RB takardar shaidar, GOST-B takardar shaidar. Ƙungiyar takaddun shaida ce ta ba da takardar shedar ta Belarusian Standards and Metrology Certification Committee Gosstandart. GOST-B (Jamhuriyar Belarus (RB) Certificate of Co...
    Kara karantawa

Nemi Rahoton Samfura

Bar aikace-aikacen ku don karɓar rahoto.